Cộng đồng Blackberry Tại Đắk Lắk chia sẻ thông tin các thành viên

Cộng đồng Blackberry Tại Đắk Lắk chia sẻ  thông tin các thành viên

1. Trần Quang Hạ

Birthday: 28/04/1985

Nick TT: Oscafe

SDT: 0932705886 & 0982841985

Yh: immortal_bro

Email: hatranlg@gmail.com

BB đang dùng: 8700c + 8900 + 9800

Thường trú: An Bình - Buôn Hồ - Đắk Lắk

Nghề nghiệp: Quản lý

2. Vũ Xuân Bắc

Birthday:18/5/1983

Nick TT: blackbmt

SDT: 0989407749

Yh: xuanbacvxb

BB đang dùng: 87r, 8707, 8703e

Thường trú: Buôn Trấp-Krông Ana-Đắk Lắk

Nghề nghiệp: Tài xế

3. Minh Nhật

Birthday: 26/08/1990

Nick TT: coikutebmt

Số ĐT: 01693106966

yahoo : coikutebmt

e-Mail: coikutebmt@yahoo.com

BB đang dùng: BB nào cũng xài

Khu vực cư ngụ: Phan Chu Trinh . TP BMT

Nghề nghiệp: đang tu nghiệp tai Sài Gòn

4. Lê Anh Tuấn

Birthday:08-02-1984

Nick TT: ooo0000o0000ooo

Số ĐT: 0935754575

Nick yahoo: ooo0000o0000ooo@yahoo.com

eMail: anhtuankt84@gmail.com

BB đang dùng:Bold 9000 + 9900

Khu vực cư ngụ: Đắk Lắk

Nghề nghiệp: KTS

5. Lý Hoàng Ngọc Hiếu

Birthday:06/03/1985

Nick TT: hoangngoc72007

Số ĐT: 0974863863

Nick yahoo: hoangngoc72006

e-Mail: hoangngoc72007@gmail.com

BB đang dùng: 8830

Khu vực cư ngụ: Đăk Mil Đăk Nông

Nghề nghiệp: .................

6: Trần Thắng

Birthday:05/10/1987

Nick TT: motorolarocke6

Số ĐT:01682134076

Nick yahoo: motorolarock_e6

e-Mail: motorolarocke6@gmail.com

BB đang dùng: chế độ yêu thích

Khu vực cư ngụ: Buôn Trấp-Krông Ana-Daklak

Nghề nghiệp: Học làm ruộng

7. Lê Xuân Hà

Birthday : 7 - 4 - 1990

SDT: 0979373095

Nick TT: xuan.ha

BB đang xài: 7290 cùi mía + 8830s vib

Yh: lxha90@yahoo.com.vn

Email: xuan.ha.lee@gmai.com

Nơi trú chân : Hòa Thắng - Buôn Ma Thuột - Dak Lak

Nghề nghiệp : sinh viên chuẩn bị ra trường

8. Trần Thanh Hải

Birthday:17-12-1987

Nick TT: hai7777

Số ĐT: sợ nhá máy lém (cho số máy em nhé)

Nick yahoo: h2i_2nh

eMail: h2i.2nh@gmail.com

BB đang dùng:Bold 9000

Khu vực cư ngụ: CưMgar - Đăk Lăk

Nghề nghiệp: Công đi đông ri

9. Nguyễn Minh Tuấn

Birthday: 27-12-1985

Nick TT: Đen đá bmt

Số ĐT: 0972501223

Nick yahoo: cauba_thieugia

e-Mail: cauba_thieugia@yahoo.com

BB đang dùng: 9700

Khu vực cư ngụ: Quảng Phú- Cưmgar

Nghề nghiệp: kinh doanh nhỏ

10. Phùng Phúc Vĩnh

Birthday :29/09/85

Nick TT: phungvinh85

SDT: 0987002002

Nick yahoo: phungvinh85

Email: phungvinh85@yahoo.com

BB đang dùng: BB 9900

Khu vực cư ngụ: 32 Giải Phóng - BMT

Nghề nghiệp: Nhân viên (^^)

11. Trần Hữu Linh

Birthday:17/04/1989

Nick TT: huulinh18

Số ĐT: 01225578255

Nick yahoo: huulinh18

e-Mail: huulinh18@yahoo.com

BB đang dùng:hiện tại tay trắng

Khu vực cư ngụ: xã eatu tp.bmt

Nghề nghiệp: sinh viên thất nghiệp nên đi học tiếp

12. Nguyễn Văn Mạnh

Birthday: 03/08/87

Nick TT: ocean.nguyen

Số ĐT: 0908744502

Nick yahoo: vanmanh41

e-Mail: nguyenvanmanh.ck@gmail.com

BB đang dùng: 8800r

Khu vực cư ngụ: Eakar-daklak

Nghề nghiệp: KS Cơ khí chế tạo máy;

Đang tu nghiệp tại Đồng Nai

13. Nguyễn Thành Quang

Birthday: ....?

Nick TT: quangbmt

Yahoo: ntquangmobi8x

SDT: 0935.363667

BB đang dùng: Bold 9000

Nghề nghiệp: Kinh doanh

Khu vực cư ngụ: Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

Anh em cần linh kiện bb vui lòng liên hệ nhé.

14. Nguyễn Thành Đạt

Birthday : 25/2/1993

Nick TT :RUANCHENGDA

Số ĐT: 0987664747

Yh! ruanchengda

BB đang dùng: 8800

Nghề nghiệp: ....?

Khu vực cư ngụ: Nguyễn Đình Chiểu-BMT-Đắk Lắk

15. Lê Hoàng Anh

Birthday: 1984

Nick TT: kanguru_banme

Số ĐT: 0969.327777

Nick yahoo: anhlh_bmt

BB đang dùng: 8700F

Khu vực cư ngụ: TP BMT

Nghề nghiệp: IT

16. Lê Hồng Châu

Birthday:1985

Nick TT: ...............

Số ĐT:0906503979

Nick yahoo: chaudaica

e-Mail: chaudaica@yahoo.com

BB đang dùng: 8900

Khu vực cư ngụ: Ngô Gia Tự-BMT

Nghề nghiệp: thấy mặc áo là biết liền (....?)

17. Dương Quốc Vương

Birthday: 1988

Nick TT: nuhoangtigon

Số ĐT: 0905 705 480

Nick yahoo: chj3clacuoicung@yahoo.com.vn

BB đang dùng: 8700c , 8707v, 8110v + trọn bộ 8700...

Khu vực cư ngụ: không xác định. nhưng 28/08/2011 sẽ là BMT

Nghề nghiệp: Lang Thang

18. Nguyễn Ngọc Châu

Birthday: 22/06/1986

Nick TT: activeboy86

SDT: 0935.011.012

Yh: active_boy_1986

Email: active_boy_1986@yahoo.com

BB đang dùng: 8320 + 9800

Thường trú: Cưmgar - Đắk Lắk

Nghề nghiệp: KTV

19. Lê Lâm

Birthday: 20/4/1994

Nick TT: trumcute

Yh: trumcute00y

SDT: 01206005545

BB đang dùng: 87xr ( lai giua r vs xc hehe)

Nơi Thường trú: Eatoh- Krong Nang - Dak Lak

Nghề nghiệp: học sinh

20. Lâm Nguyên

Birthday:02.07.1985

Nick TT: caubabacki

Số ĐT: 0934487985

Nick yahoo: nhove98@yahoo.com

e-Mail: lamnguyen9847@gmail.com

BB đang dùng: Bold9000

Khu vực cư ngụ: thi thoảng tạm trú tại 36 Đặng Trần Côn BMT. Đăng ký thường trú tút tận Bắc Giang

Nghề nghiệp: Lông bông sáng Bắc chiều Tây Nguyên.

21. Nguyễn Chi Lăng

BirthdayD : 01/01.1983

Nickname : rockiessoul

Quê : BMT thân yêu.

SDT: ..........

Add: Mai Xuân Thưởng

Work: Sài Gòn

Tương lai: về lại BMT

Đang sở hữu : 9k, 8900, 8100, 8700g, 723

22. Lại Văn Tin 

Nick : tanphatdaklak

Địa chỉ : 02/13 Y wang , BMT , Đắk Lắk

Làm việc tại Vi tính daklak

số điện thoại : 0949.579.078 

Điện thoại đang dùng : 

BLACKBERRY Q10 WHITE   và Bán Blackberry Bold 9900 Nguyên zin a - z 


Ai tham gia vào nhóm xin liên hệ với Tín nhé ! 


bình luận cho "Cộng đồng Blackberry Tại Đắk Lắk chia sẻ thông tin các thành viên"